วันที่ 1 เมษายน 2564 กลุ่มรัก “พลตรีหญิง เจ้าคุณพระสินีนาฏ พิลาสกัลยาณี” ลงรูปสุดประทับใจ พร้อมข้อความว่า…
เจ้าคุณพระสินีนาฏ พิลาสกัลยาณี ได้ทำหน้าที่ขับรถยนต์พระที่นั่งถวายพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวในโอกาสไปทรงนมัสการสมเด็จพระพุทธโฆษาจารย์ (ประยุทธ์ ปยุตฺโต ป.ธ.๙) ที่ปรึกษามหาเถรสมาคม เจ้าอาวาสวัดญาณเวศกวัน จังหวัดนครปฐม ณ สำนักสหปฏิบัติ (ค่ายอารยาภิวัทธน์ มูลนิธิบรรจงสนิท-สหปฏิบัติ) ริมเขื่อนกระเสียว อำเภอด่านช้าง จังหวัดสุพรรณบุรี
![](https://i0.wp.com/mahalaph.com/wp-content/uploads/2021/04/160421_009.jpg?resize=1024%2C673&ssl=1)
Comments are closed.